STP60NH2LL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STP60NH2LL Image
Ang imahe ay maaaring representasyon. Tingnan ang mga pagtutukoy para sa mga detalye ng produkto.
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
Numero ng Bahagi: STP60NH2LL
Tagagawa / Brand: STMicroelectronics
Paglalarawan ng produkto MOSFET N-CH 24V 40A TO-220
Mga Datasheet: STP60NH2LL.pdf
Katayuan ng RoHs Lead free / RoHS Compliant
Stock Kondisyon 139455 pcs stock
Ipadala Mula Hong Kong
Pagpapadala ng Way DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 139455 pcs
Reference Price (Sa US Dollars)
1450 pcs
Humiling ng Quote
  • Qty:
Mangyaring bigyan kami ng iyong target na presyo kung dami ng mas malaki kaysa sa mga ipinapakita.
  • Numero ng Bahagi
  • pangalan ng Kumpanya
  • pangalan ng contact
  • E-mail
  • Mensahe
Mga pagtutukoy ng STP60NH2LL
Numero ng Bahagi STP60NH2LL Manufacturer STMicroelectronics
Paglalarawan MOSFET N-CH 24V 40A TO-220 Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Available ang Dami 139455 pcs Data sheet STP60NH2LL.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1V @ 250µA Vgs (Max) ±18V
teknolohiya MOSFET (Metal Oxide) Supplier aparato Package TO-220AB
serye STripFET™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 11 mOhm @ 20A, 10V
Power pagwawaldas (Max) 60W (Tc) packaging Tube
Package / Kaso TO-220-3 operating Temperature -55°C ~ 175°C (TJ)
Salalayan Type Through Hole Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Input Kapasidad (Ciss) (Max) @ Vds 990pF @ 25V
Gate Charge (Qg) (Max) @ Vgs 27nC @ 4.5V Type FET N-Channel
FET Tampok - Drive Boltahe (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V
Alisan ng tubig sa Source Boltahe (Vdss) 24V Detalyadong Paglalarawan N-Channel 24V 40A (Tc) 60W (Tc) Through Hole TO-220AB
Current - Ang patuloy Drain (Id) @ 25 ° C 40A (Tc)