PLF1E470MDO2
NichiconNichicon
PLF1E470MDO2 Image
Ang imahe ay maaaring representasyon. Tingnan ang mga pagtutukoy para sa mga detalye ng produkto.
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
Numero ng Bahagi: PLF1E470MDO2
Tagagawa / Brand: Nichicon
Paglalarawan ng produkto CAP ALUM POLY 47UF 20% 25V T/H
Mga Datasheet: 1.PLF1E470MDO2.pdf2.PLF1E470MDO2.pdf
Katayuan ng RoHs Lead free / RoHS Compliant
Stock Kondisyon 62956 pcs stock
Ipadala Mula Hong Kong
Pagpapadala ng Way DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 62956 pcs
Reference Price (Sa US Dollars)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
Humiling ng Quote
  • Qty:
Mangyaring bigyan kami ng iyong target na presyo kung dami ng mas malaki kaysa sa mga ipinapakita.
  • Numero ng Bahagi
  • pangalan ng Kumpanya
  • pangalan ng contact
  • E-mail
  • Mensahe
Mga pagtutukoy ng PLF1E470MDO2
Numero ng Bahagi PLF1E470MDO2 Manufacturer Nichicon
Paglalarawan CAP ALUM POLY 47UF 20% 25V T/H Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant
Available ang Dami 62956 pcs Data sheet 1.PLF1E470MDO2.pdf2.PLF1E470MDO2.pdf
Boltahe - Rated 25V uri Polymer
pagpapaubaya ±20% Ibabaw Mount Land Size -
Sukat / Dimension 0.394" Dia (10.00mm) serye PLF
Ripple Current @ High Frequency 3A @ 100kHz Ratings -
packaging Bulk Package / Kaso Radial, Can
Ibang pangalan 493-14781
PLF1E470MDO2-ND
operating Temperature -55°C ~ 105°C
Salalayan Type Through Hole Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Lifetime @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C Lead Spacing 0.197" (5.00mm)
Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Lead free / RoHS Compliant Taas - Makaupo (Max) 0.512" (13.00mm)
ESR (Katumbas Series pagtutol) 30 mOhm Detalyadong Paglalarawan 47µF 25V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 30 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
kapasidad 47µF aplikasyon General Purpose
Pagpapadala
FedexDHLUPSTNT
PAGKATAPOS ng garantiya
Kaugnay na Mga Tag
Kaugnay na Mga Produkto
PLF1E100MCL2TP
PLF1E100MCL2TP
Mga Tagagawa: Nichicon
Paglalarawan: CAP ALUM POLY 10UF 20% 25V T/H
Sa stock: 73396 pcs
I-download: PLF1E100MCL2TP.pdf
RFQ
PLF1E100MCL2TD
PLF1E100MCL2TD
Mga Tagagawa: Nichicon
Sa stock: 184315 pcs
I-download: PLF1E100MCL2TD.pdf
RFQ
PLF1E470MDO2TD
PLF1E470MDO2TD
Paglalarawan: CAP ALUM POLY 47UF 20% 25V T/H
I-download: PLF1E470MDO2TD.pdf
PLF1E100MCL7TP
PLF1E100MCL7TP
I-download: PLF1E100MCL7TP.pdf
PLF1M-C
PLF1M-C
Mga Tagagawa: Panduit
Paglalarawan: MARKER TIE MIN 18LB NAT 4.3"