160-331JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Ang imahe ay maaaring representasyon. Tingnan ang mga pagtutukoy para sa mga detalye ng produkto.
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
Numero ng Bahagi: 160-331JS
Tagagawa / Brand: API Delevan
Paglalarawan ng produkto FIXED IND 330NH 950MA 140 MOHM
Mga Datasheet: 160-331JS.pdf
Katayuan ng RoHs Naglalaman ng lead / RoHS na hindi sumusunod
Stock Kondisyon 3876 pcs stock
Ipadala Mula Hong Kong
Pagpapadala ng Way DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 3876 pcs
Reference Price (Sa US Dollars)
50 pcs
Humiling ng Quote
  • Qty:
Mangyaring bigyan kami ng iyong target na presyo kung dami ng mas malaki kaysa sa mga ipinapakita.
  • Numero ng Bahagi
  • pangalan ng Kumpanya
  • pangalan ng contact
  • E-mail
  • Mensahe
Mga pagtutukoy ng 160-331JS
Numero ng Bahagi 160-331JS Manufacturer API Delevan
Paglalarawan FIXED IND 330NH 950MA 140 MOHM Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Naglalaman ng lead / RoHS na hindi sumusunod
Available ang Dami 3876 pcs Data sheet 160-331JS.pdf
uri - pagpapaubaya ±5%
Supplier aparato Package - Sukat / Dimension 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
shielding Unshielded serye 160
Ratings - Q @ Freq 50 @ 25MHz
packaging Bulk Package / Kaso 2-SMD
Ibang pangalan 160-331JS BULK 50 operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Surface Mount Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Material - Core Iron Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Test 25MHz inductance 330nH
Taas - Makaupo (Max) 0.080" (2.03mm) Frequency - Self Resonant 230MHz
Detalyadong Paglalarawan 330nH Unshielded Inductor 950mA 140 mOhm Max 2-SMD DC pagtutol (DCR) 140 mOhm Max
kasalukuyang Rating 950mA Current - Saturation -