103-101JS
API DelevanAPI Delevan
103-101JS Image
Ang imahe ay maaaring representasyon. Tingnan ang mga pagtutukoy para sa mga detalye ng produkto.
Pangkalahatang-ideya ng Produkto
Numero ng Bahagi: 103-101JS
Tagagawa / Brand: API Delevan
Paglalarawan ng produkto FIXED IND 100NH 650MA 230 MOHM
Mga Datasheet: 103-101JS.pdf
Katayuan ng RoHs Naglalaman ng lead / RoHS na hindi sumusunod
Stock Kondisyon 17356 pcs stock
Ipadala Mula Hong Kong
Pagpapadala ng Way DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 17356 pcs
Reference Price (Sa US Dollars)
2000 pcs
Humiling ng Quote
  • Qty:
Mangyaring bigyan kami ng iyong target na presyo kung dami ng mas malaki kaysa sa mga ipinapakita.
  • Numero ng Bahagi
  • pangalan ng Kumpanya
  • pangalan ng contact
  • E-mail
  • Mensahe
Mga pagtutukoy ng 103-101JS
Numero ng Bahagi 103-101JS Manufacturer API Delevan
Paglalarawan FIXED IND 100NH 650MA 230 MOHM Lead Free Status / Katayuan ng RoHS Naglalaman ng lead / RoHS na hindi sumusunod
Available ang Dami 17356 pcs Data sheet 103-101JS.pdf
uri - pagpapaubaya ±5%
Supplier aparato Package - Sukat / Dimension 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
shielding Unshielded serye 103
Ratings - Q @ Freq 32 @ 50MHz
packaging Tape & Reel (TR) Package / Kaso Nonstandard, 2 Lead
Ibang pangalan 103-101JS TR 2000 operating Temperature -55°C ~ 125°C
Salalayan Type Surface Mount Ang Sensitivity Level (MSL) 1 (Unlimited)
Material - Core Phenolic Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Test 50MHz inductance 100nH
Taas - Makaupo (Max) 0.075" (1.91mm) Frequency - Self Resonant 830MHz
Detalyadong Paglalarawan 100nH Unshielded Inductor 650mA 230 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC pagtutol (DCR) 230 mOhm Max
kasalukuyang Rating 650mA Current - Saturation -
Pagpapadala
FedexDHLUPSTNT
PAGKATAPOS ng garantiya
Kaugnay na Mga Tag
Kaugnay na Mga Produkto
103-100M
103-100M
Mga Tagagawa: API Delevan
Paglalarawan: FIXED IND 10NH 1.27A 60 MOHM SMD